| Loại sản phẩm | Bộ đệm đầy đủ Mitsubishi 6M60 |
|---|---|
| Số OE | ME993467, ME994752, ME993465, ME993974 |
| Phù hợp với động cơ | Mitsubishi 6M60, 6M60T, 6M60-1AT, 6M60-2AT, 6M61 |
| Ứng dụng | Mitsubishi HD1430R và các loại máy xúc 6M60 khác |
| Vận chuyển trên toàn thế giới | Cung cấp trực tiếp tại nhà máy, giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh (3-7 ngày làm việc đối với hàng c |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNE82 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Yanmar 3TNE82 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ amiăng cho động cơ Hino J05E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 4 xi-lanh Hino J05E, J05E-TG 5.123L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK200-8, SK210-8, SK250-8, SK260-8; Hà Lan mới E215B, E235BSR |
| Số OE | 11115-2900A, 11115-E0150, 11115-E0120, S1111-52900, 11115-2780 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ amiăng cho động cơ Hino J08E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng Hino J08E, J08ET 7.7L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| Số OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3813, 04010-3820, S2917-81360 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Hino W04D (Kim loại/Không amiăng) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh làm mát bằng nước Hino W04D, W04DT 4.009L |
| Mô hình máy xúc | Máy xúc mini Hino, Komatsu PC120 |
| Số OE | 040100306, 040100341 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút QSX15 K1 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tin |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng QSX15 K1, 15L (15L, 137mm×169mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC700-8/Hyundai R805LC-7, XCMG XE700D, Trụ Cater 349D, Zoomlion ZE700E |
| Số OE | 4955596, 4352145, 4089169, 4955590, 4376104, 4025287 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút QSM 11-N K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng QSM 11-N K2, 10.8L (10.8L, 125mm×147mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC490LC-7/XCMG XE490D, Zoomlion ZE470, LiuGong 950E, Hyundai R450 |
| Số OE | 4089998, 4089478, 3883220, 3328781, 3073509, 4003966 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNV74 |
| Ứng dụng | Yanmar 3TNV74 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNV84-1 |
| Ứng dụng | Yanmar 3TNV84-1 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |