| chi tiết đóng gói | Bên trong: Túi PE kín khí + chất hút ẩm + xốp bảo vệ EPE, thùng carton (có sẵn nhãn hiệu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/A |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | For TOYOTA |
| Kiểu | Bộ sửa chữa đại tu |
|---|---|
| Mẫu động cơ | 6090 |
| Loại động cơ | Diesel |
| Bảo hành | 6 tháng |
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Kiểu | Bộ sửa chữa đại tu |
|---|---|
| Mẫu động cơ | DC13 |
| số gốc | 65.02501-0715 1783535 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Hàng hiệu | BOT |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C18 |
|---|---|
| Số OE lõi | 455-1185 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| báo cáo kiểm tra máy mócPhạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7.1 Tiêm trực tiếp |
|---|---|
| Số OE lõi | 359-6616, 3596616, C7.1T, 2975350, CTPC71001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7 |
|---|---|
| Số OE lõi | 3259472, 2975350, 3312891, 1334995, CTPC7001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C6.6-N |
|---|---|
| Số OE lõi | T416115, 176-3141, CTPC66N001A, CTPC66N002B, 256-7704 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9.3 |
|---|---|
| Số OE lõi | 262-1940, 2621940, CTPC93001A, 453-5998, 4535998 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9 |
|---|---|
| Số OE lõi | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7.1-N |
|---|---|
| Số OE lõi | T442648, 388-4707, 3884707, 3596616, CTPC71N001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |