| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | Tiêm trực tiếp CTP C4.4-O |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC44O001A, CTPC44O002B, 240-7194, 2584946, 390-0341, 3681E074 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C6.6 Tiêm trực tiếp |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC66001A, CTPC66002B, 320-4440, 3204440, 420-7594, 526-4592 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C2.2 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC22001A, CTPC22002B, 2974830, 2974835, 3050788, 3050792 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C4.2 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC42001A, CTPC42002B, 296-4784, 2964784, 2964689, 477-1358, 598-5827 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3306-0 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTP3306002A, CTP3306002B, CTP3306002C, CTP3306010A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3406 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTP3406082B, CTP3406028A, CTP3406051C, CTP3406022A, 2D5383, 3E7491 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Người mẫu | Bộ đệm đầu YANMAR 3TNV72 |
|---|---|
| Số OE | 121000-01330 |
| Động cơ phù hợp | Yanmar 3TNV72, 3TN72, 3TNA72, 3TNE72 |
| điểm bán hàng | Còn hàng, sẵn sàng giao hàng, chấp nhận đơn hàng số lượng lớn, có sẵn sản xuất OEM, vận chuyển nhanh |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Người mẫu | Bộ đệm đầu YANMAR 3TNV72 |
|---|---|
| Số OE | 119C10-01330, tương thích 100% với thiết bị gốc |
| Động cơ phù hợp | Động cơ diesel Yanmar 3TNV74 (tương thích với các biến thể động cơ 3TNM74, 3TNE74) |
| điểm bán hàng | Còn hàng, sẵn sàng giao hàng, chấp nhận đơn hàng số lượng lớn, có sẵn sản xuất OEM, vận chuyển nhanh |
| Bảo hành | Kiểm tra trước 100% trước khi giao hàng, bảo hành 6 tháng để đảm bảo chất lượng |
| Người mẫu | Bộ đệm đầu amiăng YANMAR 3TNV82 |
|---|---|
| Số OE | 129405-01330, tương thích với 729618-92600, 729903-92670, thiết bị gốc phù hợp 100% để lắp đặt dễ dà |
| Động cơ phù hợp | Phù hợp trực tiếp cho động cơ diesel Yanmar 4D84 (tương thích với các biến thể động cơ 4D84E, 4D84-3 |
| điểm bán hàng | Dịch vụ OEM/ODM có sẵn, MOQ nhỏ (1 bộ) được chấp nhận để đặt hàng linh hoạt |
| Bảo hành | Kiểm tra trước 100% trước khi giao hàng, bảo hành 6 tháng để đảm bảo chất lượng, đáp ứng các tiêu ch |
| Người mẫu | Bộ đệm đầu amiăng YANMAR 4TNE84 |
|---|---|
| Số OE | 129405-01330, tương thích với 129408-01330, 729618-92600, thiết bị gốc phù hợp 100% để lắp đặt dễ dà |
| Động cơ phù hợp | Phù hợp trực tiếp cho động cơ diesel Yanmar 4TNE84 (tương thích với các biến thể 4TNE84-AF, 4TNE84-G |
| điểm bán hàng | Dịch vụ OEM/ODM có sẵn, MOQ nhỏ (1 bộ) được chấp nhận để đặt hàng linh hoạt |
| Bảo hành | Kiểm tra trước 100% trước khi giao hàng, bảo hành 6 tháng để đảm bảo chất lượng, đáp ứng các tiêu ch |