| Động cơ tương thích | Doosan D1146, D1146T, D1146TI Đường 6 xi lanh 4 nhịp động cơ diesel |
|---|---|
| Số OE cốt lõi | 65.02501-0235, 65.02501-0228 (Tương thích với 65.02501-0778, 65.02501-0172) |
| Nhãn số phần tiếp thị. | DOOSAN-D1146-OVERHAUL-ASB |
| Loại đệm | Thiết bị đệm amiăng mật độ cao đầy đủ (amiăng chrysotile + chất kết dính chống nhiệt, mật độ 1,6-2,0g/cm3) |
| Các thành phần của bộ | Asbestos Full Gasket Set, 6* Dry-Type Cylinder Liners (nửa hoàn thành), 6* Alloy Pistons (111mm bore), Piston Rings (2 compression + 1 oil ring), Piston Pins (42mm diameter), Circlips, Main Bearings,Lối đệm cột kết nối, Máy rửa đẩy, van hút 6 *, van thoát 6 *, hướng dẫn van, ghế van |
| Thông số kỹ thuật động cơ | Bị dịch: 8.071L (8071cc); Bore * Stroke: 111mm * 139mm; Tỷ lệ nén: 17.51 ¢17.6:1 |
| Phạm vi năng lượng | 114156kW (153209hp) @ 22002500rpm |
| Phạm vi mô-men xoắn | 554 ∼735 N·m @ 1200 ∼1600 rpm |
| Hiệu suất vỏ vỏ amiăng | Chống nhiệt độ: Tối đa 200 °C; Chống áp lực: Tối đa 7MPa (70bar); Khả năng nén: 12±5%; Sức mạnh kéo: ≥6MPa |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ISO9001/TS16949 được chứng nhận, dung sai phù hợp với OEM, 100% niêm phong trước khi vận chuyển & Kiểm tra kích thước |
| Các mô hình tương thích | Máy đào: DH220-3, DH258LC-V, DH280-3, DH300-5, DX300LC, SOLAR 220LC, SOLAR 290LC-V Bộ tải: DL300, MEGA 250-V Các sản phẩm khác: D1146-Powered Generator Sets, Industrial Water Pumps |
| Trọng lượng ròng | Khoảng. 35-42kg. |
| Thời gian bảo hành | 6 tháng (dưới điều kiện vận hành nặng bình thường) |