| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า D1305 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota D1305 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า D1403 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota D1403 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ยี่ห้อ | ยันม่าร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Yanmar 3TNE74 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| แอปพลิเคชัน | Yanmar 3TNE74 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | C6.6-N |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | T416115, 176-3141, CTPC66N001A, CTPC66N002B, 256-7704 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C7.1-N |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | T442648, 388-4707, 3884707, 3596616, CTPC71N001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี ซี12 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 187-3307, 1873307, 1333919, CTPC12001A, 4736786 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C7 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 3259472, 2975350, 3312891, 1334995, CTPC7001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | CTP C7.1 ไดเร็กอินเจคชั่น |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 359-6616, 3596616, C7.1T, 2975350, CTPC71001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี ซี11 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C13 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 355-0769, 3550769, 265-5324, 2655321, CTPC13001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |