| รายละเอียดการบรรจุ | ภายใน: ถุง PE สุญญากาศ + สารดูดความชื้น + การป้องกันโฟม EPE, กล่องกระดาษลูกฟูก (มีเครื่องหมายที่กำหน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,Western Union,D/A |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | For TOYOTA |
| พิมพ์ | ชุดซ่อมยกเครื่อง |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | 6090 |
| ประเภทเครื่องยนต์ | ดีเซล |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| พิมพ์ | ชุดซ่อมยกเครื่อง |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | DC13 |
| เบอร์เดิม | 65.02501-0715 1783535 |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อแบรนด์ | BOT |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ค18 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 455-1185 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักรช่วงการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | CTP C7.1 ไดเร็กอินเจคชั่น |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 359-6616, 3596616, C7.1T, 2975350, CTPC71001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C7 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 3259472, 2975350, 3312891, 1334995, CTPC7001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | C6.6-N |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | T416115, 176-3141, CTPC66N001A, CTPC66N002B, 256-7704 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C9.3 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 262-1940, 2621940, CTPC93001A, 453-5998, 4535998 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี ซี9 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C7.1-N |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | T442648, 388-4707, 3884707, 3596616, CTPC71N001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |