Bộ đệm đầu kim loại này được thiết kế cho động cơ diesel Yanmar 3TNV88 (bao gồm các biến thể 3TNE88, 3TNV88F) và tương thích với động cơ Komatsu 3D88E.Được chế tạo từ kim loại đa lớp (MLS) có độ bền cao, nó cung cấp hiệu suất niêm phong vượt trội trong môi trường xây dựng đòi hỏi.
| Tên sản phẩm | 3TNV88 Bộ đệm đầu kim loại |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ | Yanmar (tương thích với động cơ Komatsu 3D88E) |
| Mô hình động cơ | 3TNV88, 3TNE88, 3TNV88F, 3TNV88-BDCR, Komatsu 3D88E |
| Số bộ phận OEM | 129001-01340 |
| Vật liệu | Kim loại đa lớp (MLS), có độ bền cao, chống ăn mòn, chống nhiệt |
| Kích thước | Kích thước khoan: 88mm, Stroke: 90mm, Di dời: 1.642L, Độ dày: 1.80mm |
| Ứng dụng | Komatsu PC30MR, PC35R; Yanmar VIO30, VIO35; Trường hợp CX31, CX36; Máy đào mini Takeuchi TB135 |
| Nhiệt độ tối đa | Tối đa 450°C |
| Áp suất tối đa | Tối đa 6,0 MPa |
| Trọng lượng | 10,1-1,8 kg |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất các bộ phận động cơ máy đào Yanmar, chúng tôi cung cấp các bộ đệm đầu kim loại nhiều lớp cao cấp được kiểm tra nghiêm ngặt để đáp ứng các tiêu chuẩn OEM.Cung cấp trực tiếp của chúng tôi loại bỏ người trung gian., cung cấp giá cả cạnh tranh trong khi duy trì chất lượng vượt trội.