| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ bằng kim loại cho động cơ Hino J08E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng Hino J08E, J08ET 7.7L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| Số OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3820, 04111-E0J70, S2917-81360 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ amiăng cho động cơ Hino J08E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng Hino J08E, J08ET 7.7L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| Số OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3813, 04010-3820, S2917-81360 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút 6CT K2 (Kim loại MLS/Không amiăng) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng 6CT K2, 6CT 8.9L (8.9L, 114mm×140mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC360-7/PC300-7, Zoomlion ZE330E, Shantui 933D, XCMG XE305D |
| Số OE | 3802629, 4025271, 5579026, 3802624, 3800558, 3802389 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Sợi Aramid không amiăng, Lớp phủ chống ăn mòn/chống dầu PTFE |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút N14 K1 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tinh |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng N14 K1, 14L (14L, 140mm×152mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC500-7/PC450-7, Zoomlion ZE600E, LiuGong 950E, Lonking CDM6300 |
| Số OE | 4089370, 4058790, 4089371, 3076189, 3008591, 3037537 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút QSX15 K1 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tin |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng QSX15 K1, 15L (15L, 137mm×169mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC700-8/Hyundai R805LC-7, XCMG XE700D, Trụ Cater 349D, Zoomlion ZE700E |
| Số OE | 4955596, 4352145, 4089169, 4955590, 4376104, 4025287 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút QSX15 K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tin |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng QSX15 K2, 15L (15L, 137mm×169mm, hệ thống nhiên liệu XPI |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC800-8/Hyundai R805LC-7, XCMG XE900D, CE750-8, Trụ cột phục vụ 352D |
| Số OE | 4352144, 4955595, 4025300, 4955590, 4352145, 4955596 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút QSM 11-N K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng QSM 11-N K2, 10.8L (10.8L, 125mm×147mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC490LC-7/XCMG XE490D, Zoomlion ZE470, LiuGong 950E, Hyundai R450 |
| Số OE | 4089998, 4089478, 3883220, 3328781, 3073509, 4003966 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm amiăng đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S6S |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 6 xi-lanh làm mát bằng nước Mitsubishi S6S 5.65L (Hút khí tự nhiên/Tăng áp, Phiên bản |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 315, 315C, 315C L, 317B, 318B (Mẫu cũ) |
| Số OE | 32B9400010, 32B9410010, 32B9400011, 32B0112100, 32B0112101, 32B0112102 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút N14 K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tinh |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng N14 K2, 14L (14L, 140mm×152mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC600-7/PC500-7, Zoomlion ZE700E, LiuGong 960E, Lonking CDM6360 |
| Số OE | 4089372, 4025069, 4025068, 3803613, 3803376, 4024918 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (4M40, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi 4M40 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |