| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (4M40, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi 4M40 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Amiăng 4D34, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc amiăng Mitsubishi 4D34 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút QSX15 K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tin |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng QSX15 K2, 15L (15L, 137mm×169mm, hệ thống nhiên liệu XPI |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC800-8/Hyundai R805LC-7, XCMG XE900D, CE750-8, Trụ cột phục vụ 352D |
| Số OE | 4352144, 4955595, 4025300, 4955590, 4352145, 4955596 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ KUBOTA D1503Kubota |
|---|---|
| Số OE | 16467-03040, 1G720-03310, 1A051-03040, 1646703040, 1G72003310 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 3 Xi Lanh KUBOTA D1503 1.5L (D1503-M-E2B, D1503-M-E3B) |
| Ứng dụng | Máy xúc Kubota KX91-3/U35, Máy xúc lật Bob cat 753/763/773, Máy kéo Kubota L2900/L3000 |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút N14 K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tinh |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng N14 K2, 14L (14L, 140mm×152mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC600-7/PC500-7, Zoomlion ZE700E, LiuGong 960E, Lonking CDM6360 |
| Số OE | 4089372, 4025069, 4025068, 3803613, 3803376, 4024918 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đầy đủ cho máy xúc Yanmar 3TNV76 |
|---|---|
| Số OE | 119717-11740 119717-01330 |
| Phù hợp với động cơ | Được thiết kế theo thông số kỹ thuật chính xác của Yanmar 3TNV76, 3TNV76-BX, 3TNV76-CAV, 3TNV76-CCSF |
| Ứng dụng | 3TNV76 (tất cả các biến thể) 3TNV76-BX, 3TNV76-CAV, 3TNV76-CCSF, 3TNV76-CKE, 3TNV76-CSA, 3TNV76-GGE |
| Vận chuyển trên toàn thế giới | Cung cấp trực tiếp tại nhà máy, giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh (3-7 ngày làm việc đối với hàng c |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ bằng kim loại cho động cơ Hino J05E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 4 xi-lanh Hino J05E, J05E-TG 5.123L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK200-8, SK210-8, SK250-8, SK260-8; Hà Lan mới E215B, E235BSR |
| Số OE | 11115-2780, 11115-E0150, 11115-2900A, S1111-52900, 11115-E0120 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Hino P11C (Tùy chọn kim loại/không amiăng) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Hino P11C, P11C-T, P11C-UB, P11CT, P11C-TE 10.52L Động cơ Diesel làm mát liên động tăng áp 6 xi-lanh |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK460-8, SK485-8, SK485-9, SK485LC-9; Hà Lan mới E485B |
| Số OE | 11115-2741, 11115-2810, 11115-1062, 04010-0359, 11115-2870A |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S3Q2/S3Q2-T (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 3 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng nước của Mitsubishi S3Q2, S3Q2-T 1.879L |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 303C CR, 303,5C CR, 303,5D, 303,5D CR; Máy xúc mini Terex Schaeff |
| Số OE | 31C9430011, 31C94-35011, 31C9430010, 31C94-35010, 31B01-23200, 31B94-01090 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4E (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng chất lỏng Mitsubishi S4E 2.61L |
| Mô hình máy xúc | Trụ phục vụ 320, 320B, 320L, 320BL; Xe nâng Mitsubishi FD20, FD25, FD30 |
| Số OE | 34494-00051, 34694-00053, 34401-03100, 34401-13101, 34494-01031 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |