| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Liebherr D934 (Kim loại MLS/Chất đàn hồi chịu dầu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng Liebherr D934, D936 (7.0L, 122mm×150mm) |
| Mô hình máy xúc | Liebherr R934C, R916, R926, R944C |
| Số OE | 10135885, 10125000, 9274974, 10120844 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Chất đàn hồi chịu dầu, Lớp phủ chống ăn mòn |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Liebherr D944 (Kim loại MLS/Chất đàn hồi chịu dầu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng Liebherr D944, D934 A7 (8.0L, 130mm×150mm) |
| Mô hình máy xúc | Liebherr R944C, R934, R945, R914C |
| Số OE | 10118621, 10133667, 12832185, 10135434 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Chất đàn hồi chịu dầu, Lớp phủ chống ăn mòn |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút 6CT K2 (Kim loại MLS/Không amiăng) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng 6CT K2, 6CT 8.9L (8.9L, 114mm×140mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC360-7/PC300-7, Zoomlion ZE330E, Shantui 933D, XCMG XE305D |
| Số OE | 3802629, 4025271, 5579026, 3802624, 3800558, 3802389 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Sợi Aramid không amiăng, Lớp phủ chống ăn mòn/chống dầu PTFE |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút 6L K1 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tinh k |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Cum phút 6L K1, 6L 8.9L Động cơ Diesel 6 xi-lanh thẳng hàng tăng áp (8.9L, 114mm×145mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC400-7/PC360-7, Zoomlion ZE480E, LiuGong 922F, Lonking CDM6225 |
| Số OE | 4086758, 4089758, 4089759, 4025107, 3800558, 3802389 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút 6L K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tinh k |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Cum phút 6L K2, 6L 8.9L Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng (8.9L, 114mm×145mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC450-7/PC400-7, Zoomlion ZE520E, LiuGong 936E, Lonking CDM6250 |
| Số OE | 4089758, 4089759, 4086758, 4025107, 3800558, 3802389 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút N14 K1 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tinh |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng N14 K1, 14L (14L, 140mm×152mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC500-7/PC450-7, Zoomlion ZE600E, LiuGong 950E, Lonking CDM6300 |
| Số OE | 4089370, 4058790, 4089371, 3076189, 3008591, 3037537 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (4M40, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi 4M40 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút N14 K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tinh |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng N14 K2, 14L (14L, 140mm×152mm) |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC600-7/PC500-7, Zoomlion ZE700E, LiuGong 960E, Lonking CDM6360 |
| Số OE | 4089372, 4025069, 4025068, 3803613, 3803376, 4024918 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Cum phút QSX15 K2 (Kim loại MLS/Hỗn hợp than chì có độ tin |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng QSX15 K2, 15L (15L, 137mm×169mm, hệ thống nhiên liệu XPI |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC800-8/Hyundai R805LC-7, XCMG XE900D, CE750-8, Trụ cột phục vụ 352D |
| Số OE | 4352144, 4955595, 4025300, 4955590, 4352145, 4955596 |
| Vật liệu | Kim loại MLS (Thép nhiều lớp), Composite Graphite có độ tinh khiết cao (độ tinh khiết ≥98%), Lớp phủ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4L/S4L2 (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Mitsubishi S4L 1.5L, S4L2 1.758L Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng chất lỏng hút khí |
| Mô hình máy xúc | Vol vo EC35, Hitachi HR3.7, Kobelco SK30SR; Xe nâng TCM, Bộ máy phát điện Mitsubishi |
| Số OE | 31A9400081, 31A0133300, 31A9406040, 31A04-33202, 31A32-01200, MD115472 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |