| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D125-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D125-7 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Đồ đạc mô hình động cơ | 4JG1 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Isuzu 4JG1 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7.1 Tiêm trực tiếp |
|---|---|
| Số OE lõi | 359-6616, 3596616, C7.1T, 2975350, CTPC71001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7.1-N |
|---|---|
| Số OE lõi | T442648, 388-4707, 3884707, 3596616, CTPC71N001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C11 |
|---|---|
| Số OE lõi | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C12 |
|---|---|
| Số OE lõi | 187-3307, 1873307, 1333919, CTPC12001A, 4736786 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C13 |
|---|---|
| Số OE lõi | 355-0769, 3550769, 265-5324, 2655321, CTPC13001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C18 |
|---|---|
| Số OE lõi | 227-1204, 2271204, CTPC18001B, CTPC18010C, 3196715 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9.3 |
|---|---|
| Số OE lõi | 262-1940, 2621940, CTPC93001A, 453-5998, 4535998 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C15 |
|---|---|
| Số OE lõi | 515-7889, 5157889, 3164810, CTPC15001A, CTPC15002A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |