| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 20943389, 15011483, 15011490, 20459828, VOE20943389 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC210B/EC240B/EC290B/EC290BLC, Máy xúc lật & san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D8K |
|---|---|
| Số OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D8K 7.7L/7.8L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC350D/EC380D/EC300D, Máy xúc lật & máy kéo chạy bằng động cơ D8K |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mô hình động cơ tương thích | DOOSAN D1146 |
|---|---|
| Mẫu động cơ | DOOSAN D1146 |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Mô hình động cơ tương thích | Doosan DE12T/DE12TIS |
|---|---|
| Mẫu động cơ | Doosan DE12T/DE12TIS |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Kiêm phút M11-0 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Cum phút M11-0 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Mô hình động cơ tương thích | Amiăng Doosan DE08 |
|---|---|
| Mẫu động cơ | Doosan DE08 |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D5D |
|---|---|
| Số OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B, Máy xúc lật dùng động cơ D5D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV D5E |
|---|---|
| Số OE | 613757010, 61-43165-00, 15143614, 02931740, VOE613757010 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5E |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC210B/EC210D/EC240B, Máy xúc lật dùng động cơ D5E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |