Bộ đệm đầu amiăng này được thiết kế đặc biệt cho động cơ diesel Yanmar 3TNV88 (bao gồm các biến thể 3TNE88, 3TNV88-BDCR).Được làm từ sợi amiăng nén cao cấp với gia cố nhúng kim loại, nó cung cấp hiệu suất niêm phong đáng tin cậy trong môi trường xây dựng khắc nghiệt, chịu nhiệt độ lên đến 350 ° C và áp suất trung bình lên đến 3,5 MPa.
| Tên sản phẩm | 3TNV88 Asbestos Head Gasket Kit |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ | Yanmar |
| Mô hình động cơ | 3TNV88, 3TNE88, 3TNV88-BDCR, 3TNV88-BDSA |
| Số bộ phận OEM | 129001-01340 (hợp tác với 12900101340) |
| Vật liệu | Sợi amiăng nén + Nhựa nhựa, cách nhiệt, chống ăn mòn |
| Kích thước | Kích thước lỗ: 88mm, Độ dày: 1.80mm, phù hợp với động cơ 1.642L |
| Ứng dụng | Yanmar VIO30, VIO35, VIO40; Takeuchi TB135, TB138FR; Kato 35VX2, 35N3; Komatsu PC30MR Mini Excavators |
| Nhiệt độ tối đa | Đến 350°C |
| Áp suất tối đa | Tối đa 3,5 MPa |
| Trọng lượng | 10,1-1,8 kg |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Chứng nhận | ISO 9001/TS 16949 |