| Loại sản phẩm | Bộ đệm amiăng đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S6S |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 6 xi-lanh làm mát bằng nước Mitsubishi S6S 5.65L (Hút khí tự nhiên/Tăng áp, Phiên bản |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 315, 315C, 315C L, 317B, 318B (Mẫu cũ) |
| Số OE | 32B9400010, 32B9410010, 32B9400011, 32B0112100, 32B0112101, 32B0112102 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3116 |
|---|---|
| Số OE lõi | 9X6445/331328 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota V1503 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota V1503 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C1.1 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC11001A, 2664325, 7X2521, CTPC11002B, CTPC11003C |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm amiăng đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4S |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng nước Mitsubishi S4S 3.331L (Hút khí tự nhiên/Tăng á |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 305.5, 305.5B, 305.5D; CÔNG VIỆC PEL EB706, EB706P; Mitsubishi MS070, MS090; Komatsu |
| Số OE | 32A94-00040, 32A94-10040, 32A94-00010, 32A0102204, 32A9400030, HFM6460 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn chặn rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ, khả năng tươ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm kim loại đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S6S (MLS/Thép không gỉ) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 6 xi-lanh làm mát bằng nước Mitsubishi S6S 5.65L (Hút khí tự nhiên/Tăng áp) |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 315, 315C, 315C L, 317B, 318B |
| Số OE | 32B9400010, 32B9410010, 32B9400011, 32B0112100, 32B0112101, 32B0112102 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | Tiêm trực tiếp CTP C4.4-O |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC44O001A, CTPC44O002B, 240-7194, 2584946, 390-0341, 3681E074 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C6.6 Tiêm trực tiếp |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC66001A, CTPC66002B, 320-4440, 3204440, 420-7594, 526-4592 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3306-0 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTP3306002A, CTP3306002B, CTP3306002C, CTP3306010A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C2.2 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC22001A, CTPC22002B, 2974830, 2974835, 3050788, 3050792 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |