Bộ đệm đầu cao cấp Cum mins QSB8.3 (OE: 4981330, 5529514) được thiết kế để đáp ứng các thông số kỹ thuật của OEM,cung cấp phù hợp hoàn hảo và hiệu suất niêm phong đáng tin cậy cho Case Komatsu PC270-7/PC300-7 Excavator được trang bị Cum mins QSB8.3 động cơ.
| Thương hiệu | Thôi nào. |
| Mô hình động cơ | QSB8.3 |
| Số OE | 4981330 (đề mục 5529514, 3928109) |
| Loại đệm | Máy đệm đầu xi lanh |
| Vật liệu | MLX Thép không gỉ đa lớp với lớp phủ Viton (kháng nhiệt đến 250 °C/482 °F) |
| Độ dày nén | 0.060"-0.068" |
| Kích thước khoan | 4.41" (112mm) |
| Số lượng lớp | 5 lớp |
| Ứng dụng | Máy đào case Komatsu PC270-7/PC300-7 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | ISO 9001 được chứng nhận, tương đương với OEM |
| Bảo hành | 6 tháng |
Giải pháp niêm phong hiệu suất cao được thiết kế cho máy đào Case Komatsu PC270-7/PC300-7. Được chế tạo bằng thép không gỉ đa lớp MLX và lớp phủ Viton, nó chịu được nhiệt độ cao, áp suất cao,và điều kiện làm việc khắc nghiệt, cung cấp hiệu suất niêm phong và độ bền vượt trội đáp ứng hoặc vượt quá các tiêu chuẩn OEM.