| Người mẫu | Bộ đệm đầu YANMAR 3TNV72 |
|---|---|
| Số OE | 121000-01330 |
| Động cơ phù hợp | Yanmar 3TNV72, 3TN72, 3TNA72, 3TNE72 |
| điểm bán hàng | Còn hàng, sẵn sàng giao hàng, chấp nhận đơn hàng số lượng lớn, có sẵn sản xuất OEM, vận chuyển nhanh |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Người mẫu | Bộ đệm đầu YANMAR 3TNV72 |
|---|---|
| Số OE | 119717-11740, tương thích với 119717-01331, 719717-92770, khớp 100% với thiết bị gốc |
| Động cơ phù hợp | Y- Phù hợp trực tiếp cho động cơ diesel Yanmar 3TNV76 (tương thích với các biến thể 3TNV76-CAV, 3TNV |
| điểm bán hàng | Còn hàng, sẵn sàng giao hàng, chấp nhận đơn hàng số lượng lớn, có sẵn sản xuất OEM, vận chuyển nhanh |
| Bảo hành | Kiểm tra trước 100% trước khi giao hàng, bảo hành 6 tháng để đảm bảo chất lượng |
| Người mẫu | Bộ đệm đầu amiăng YANMAR 3TNV82 |
|---|---|
| Số OE | 129405-01330, tương thích với 729618-92600, 729903-92670, thiết bị gốc phù hợp 100% để lắp đặt dễ dà |
| Động cơ phù hợp | Phù hợp trực tiếp cho động cơ diesel Yanmar 4D84 (tương thích với các biến thể động cơ 4D84E, 4D84-3 |
| điểm bán hàng | Dịch vụ OEM/ODM có sẵn, MOQ nhỏ (1 bộ) được chấp nhận để đặt hàng linh hoạt |
| Bảo hành | Kiểm tra trước 100% trước khi giao hàng, bảo hành 6 tháng để đảm bảo chất lượng, đáp ứng các tiêu ch |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đầy đủ cho máy xúc Yanmar 3TNV82 |
|---|---|
| Số OE | 119812-01330 / 729505-92780 |
| Phù hợp với động cơ | Yanmar 3TNV82, 3TNV82A, 3TNV82-B, 3TNV82-C tất cả các dòng động cơ |
| Ứng dụng | Yanmar: Máy xúc mini VIO30, VIO35, B30, B35. Kobelco: SK30SR, SK35SR. Takeuchi: TB135, TB250 Máy đào |
| Vận chuyển trên toàn thế giới | Cung cấp trực tiếp tại nhà máy, giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh (3-7 ngày làm việc đối với hàng c |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đầu xi lanh cho động cơ Nissan ED33 (Tùy chọn nhiều chất liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng Nissan ED33 3.3L |
| Mô hình máy xúc | Hitachi EX60-1, EX60G; Nissan Cabstar H40, Dân sự |
| Số OE | 11044T9000, 1104401T00, 11044T9001, 11044T9003, 10101T9027, 10101T9025 |
| Vật liệu | Thép nhiều lớp (MLS), Thép không gỉ, Than chì, Composite không amiăng, Lớp phủ chống ăn mòn/chống dầ |
| Người mẫu | Bộ đệm đầu amiăng YANMAR 4TNE84 |
|---|---|
| Số OE | 129405-01330, tương thích với 129408-01330, 729618-92600, thiết bị gốc phù hợp 100% để lắp đặt dễ dà |
| Động cơ phù hợp | Phù hợp trực tiếp cho động cơ diesel Yanmar 4TNE84 (tương thích với các biến thể 4TNE84-AF, 4TNE84-G |
| điểm bán hàng | Dịch vụ OEM/ODM có sẵn, MOQ nhỏ (1 bộ) được chấp nhận để đặt hàng linh hoạt |
| Bảo hành | Kiểm tra trước 100% trước khi giao hàng, bảo hành 6 tháng để đảm bảo chất lượng, đáp ứng các tiêu ch |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đầy đủ cho máy xúc Yanmar 3TNE76 |
|---|---|
| Số OE | 119717-01331, tương thích với 119737-01330, 11971701331, thiết bị gốc phù hợp 100% để lắp đặt hoàn h |
| Phù hợp với động cơ | Phù hợp trực tiếp cho động cơ diesel Yanmar 3TNE76 (tương thích với các biến thể 3TNE76-BJ, 3TNE76-B |
| Ứng dụng | Yanmar VIO20, VIO25, VIO25-3, SV20; Komatsu PC22MR-3, PC26MR-3; Takeuchi TB216, TB219, TB225; Máy xú |
| Vận chuyển trên toàn thế giới | Cung cấp trực tiếp tại nhà máy, giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh (3-7 ngày làm việc đối với hàng c |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C3.3 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC33001A, CTPC33002B, 520-8292, B291-8885, 447-8572 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3116 |
|---|---|
| Số OE lõi | 9X6445/331328 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3306-0 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTP3306002A, CTP3306002B, CTP3306002C, CTP3306010A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |