| ประเภทสินค้า | Yanmar 3TNE76 ชุดปะเก็นชุดเต็มรถขุด |
|---|---|
| หมายเลข OE | 119717-01331 เข้ากันได้กับ 119737-01330, 11971701331 ตรงกับอุปกรณ์ดั้งเดิม 100% เพื่อความพอดีและติดต |
| ความพอดีของเครื่องยนต์ | พอดีโดยตรงสำหรับเครื่องยนต์ดีเซล Yanmar 3TNE76 (เข้ากันได้กับรุ่น 3TNE76-BJ, 3TNE76-BKB, 3TNE76-BKBC |
| แอปพลิเคชัน | ยันม่าร์ VIO20, VIO25, VIO25-3, SV20; โคมัตสุ PC22MR-3, PC26MR-3; ทาเคอุจิ TB216, TB219, TB225; รถขุ |
| การจัดส่งทั่วโลก | อุปทานจากโรงงานโดยตรง ราคาที่แข่งขันได้ การจัดส่งที่รวดเร็ว (3-7 วันทำการสำหรับสินค้าในสต็อก; 10-25 |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C3.3 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC33001A, CTPC33002B, 520-8292, B291-8885, 447-8572 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี 3116 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 9X6445/331328 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี 3306-0 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTP3306002A, CTP3306002B, CTP3306002C, CTP3306010A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C1.1 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC11001A, 2664325, 7X2521, CTPC11002B, CTPC11003C |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C2.2 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC22001A, CTPC22002B, 2974830, 2974835, 3050788, 3050792 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C4.2 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC42001A, CTPC42002B, 296-4784, 2964784, 2964689, 477-1358, 598-5827 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | CTP C6.6 ไดเร็กอินเจคชั่น |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC66001A, CTPC66002B, 320-4440, 3204440, 420-7594, 526-4592 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี 3306-N |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 1118015, 7E6167, 7W7546, CTP3306010A, CTP3306012C |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี 3406 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTP3406082B, CTP3406028A, CTP3406051C, CTP3406022A, 2D5383, 3E7491 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |