| Thương hiệu | Thôi nào. |
|---|---|
| Mô hình động cơ | 6CT |
| Số OE | 3935585 3931019 (được thay thế bởi 3931019, 3921850) |
| Loại đệm | Máy đệm đầu xi lanh |
| Vật liệu | MLX Thép không gỉ đa lớp với lớp phủ Viton (kháng nhiệt đến 250 °C/482 °F) |
| Độ dày nén | 0.060"-0.068" |
| Kích thước khoan | 4.41" (112mm) |
| Số lượng lớp | 5 lớp |
| Ứng dụng | Vụ Komatsu PC300-6 máy đào |
| Tiêu chuẩn chất lượng | ISO 9001 được chứng nhận, tương đương với OEM |
| Bảo hành | 6 tháng |