| Thương hiệu | Thôi nào. |
|---|---|
| Mô hình động cơ | ISF2.8 |
| Số OE | 5345647 (đề mục 5257187) |
| Loại đệm | Máy đệm đầu xi lanh |
| Vật liệu | MLX Thép không gỉ đa lớp với lớp phủ Viton (kháng nhiệt đến 250 °C/482 °F) |
| Độ dày nén | 0.040"-0.045" |
| Kích thước khoan | 3.70" (94mm) |
| Số lượng lớp | 5 lớp |
| Ứng dụng | Vụ Komatsu PC56-7 máy đào |
| Tiêu chuẩn chất lượng | ISO 9001 được chứng nhận, tương đương với OEM |