| Thương hiệu | Thôi nào. |
| Mô hình động cơ | QSB5.9 |
| Số OE | 3977063 (đề mục 3978517, 3945803) |
| Loại đệm | Máy đệm đầu xi lanh |
| Vật liệu | MLX Thép không gỉ đa lớp với lớp phủ Viton (kháng nhiệt đến 250 °C/482 °F) |
| Độ dày nén | 0.060"-0.068" |
| Kích thước khoan | 4.02" (125mm) |
| Số lượng lớp | 5 lớp |
| Ứng dụng | Vỏ Komatsu PC200-7/8 máy đào |
| Tiêu chuẩn chất lượng | ISO 9001 được chứng nhận, tương đương với OEM |
| Bảo hành | 6 tháng |