| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D5D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D5E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 613757010, 61-43165-00, 15143614, 02931740, VOE613757010 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5E |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC210B/EC210D/EC240B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D6D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11716554, 20798191, 20798186, 20459845, VOE11716554 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D6D 5.5 ลิตร 6 สูบ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B/EC210B/EC240B รถขุด, รถตัก D6D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D6D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11716554, 11716553, 11712379, 20459845, VOE11716554 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D6D 6.06L 6 สูบ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B/EC210B/EC240B รถขุด, รถตัก D6D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D6E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20459845, 15011854, 20798191, 11716554, โวอี20459845 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D6E 5.7 ลิตร 6 สูบ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160C/EC180C/EC210B/EC210C/EC235C รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D6E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D7D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 02937629, 02931663, 15011490, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC รถขุด, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D8K |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D8K 7.7L/7.8L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบเทอร์โบชาร์จ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC350D/EC380D/EC300D รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D8K |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D12D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20710309, 3093851, 3919752, VOE20710309, VOE3093851 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D12D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 12.1 ลิตร (เทคโนโลยี V-ACT) |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC360BLC/EC460B/EC480B รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D12D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |