| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D5D |
|---|---|
| Số OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B, Máy xúc lật dùng động cơ D5D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV D5E |
|---|---|
| Số OE | 613757010, 61-43165-00, 15143614, 02931740, VOE613757010 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5E |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC210B/EC210D/EC240B, Máy xúc lật dùng động cơ D5E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D6D |
|---|---|
| Số OE | 11716554, 20798191, 20798186, 20459845, VOE11716554 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh VLV D6D 5.5L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B/EC210B/EC240B, Máy xúc lật dùng động cơ D6D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D6D |
|---|---|
| Số OE | 11716554, 11716553, 11712379, 20459845, VOE11716554 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh VLV D6D 6.06L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B/EC210B/EC240B, Máy xúc lật dùng động cơ D6D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D6E |
|---|---|
| Số OE | 20459845, 15011854, 20798191, 11716554, VOE20459845 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh VLV D6E 5.7L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160C/EC180C/EC210B/EC210C/EC235C, Máy xúc lật dùng động cơ D6E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7D |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 02937629, 02931663, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7D 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC, Máy xúc lật & san gạt chạy bằng động cơ D7D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D8K |
|---|---|
| Số OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D8K 7.7L/7.8L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC350D/EC380D/EC300D, Máy xúc lật & máy kéo chạy bằng động cơ D8K |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV D12D |
|---|---|
| Số OE | 20710309, 3093851, 3919752, VOE20710309, VOE3093851 |
| Động cơ phù hợp | Động cơ Diesel 6 xi-lanh tăng áp VLV D12D 12.1L (Công nghệ V-ACT) |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC360BLC/EC460B/EC480B, Máy xúc & máy kéo chạy bằng động cơ D12D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |