| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C18 |
|---|---|
| Số OE lõi | 455-1185 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| báo cáo kiểm tra máy mócPhạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9 |
|---|---|
| Số OE lõi | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C15 |
|---|---|
| Số OE lõi | 515-7889, 5157889, 3164810, CTPC15001A, CTPC15002A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C18 |
|---|---|
| Số OE lõi | 227-1204, 2271204, CTPC18001B, CTPC18010C, 3196715 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Kim loại 4D34, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc kim loại Mitsubishi 4D34 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9.3 |
|---|---|
| Số OE lõi | 262-1940, 2621940, CTPC93001A, 453-5998, 4535998 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNV84-2 |
| Ứng dụng | Yanmar 3TNV84-2 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Loại sản phẩm | Vòng đệm đầu cho động cơ Cum phút 4BT3.9 |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Hãy phút 4BT3.9 |
| Mô hình máy xúc | Trường hợp 688, 9010, 9010B |
| Số OE | 3283338, 3804896, 3802361, 4089648 |
| Vật liệu | Thép nhiều lớp MLX với lớp phủ Viton |
| Loại sản phẩm | Vòng đệm đầu cho động cơ Cum phút A2300 |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Kiêm phút A2300 |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC80-1, PC120-1 |
| Số OE | 4900345, 4901032, 4900969 |
| Vật liệu | Amiăng (Gia cố bằng lõi thép) |
| Loại sản phẩm | Vòng đệm đầu cho động cơ Cum phút ISDE-4.5 |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Kiêm phút ISDE-4.5 |
| Mô hình máy xúc | Komatsu PC160LC-8, Doosan DX160, Hyundai R150W-9 |
| Số OE | 4946620, 5346558, 4932217 |
| Vật liệu | Thép nhiều lớp MLX với lớp phủ Viton |