| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Kim loại 4D34, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc kim loại Mitsubishi 4D34 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Isuzu 3LD1 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Isuzu 3LD1 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Isuzu 4BD1 (Chất liệu amiăng) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Isuzu 4BD1 (Vật liệu amiăng) |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota D905 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota D905 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNV84-2 |
| Ứng dụng | Yanmar 3TNV84-2 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Kiểu | Bộ sửa chữa đại tu |
|---|---|
| Mẫu động cơ | DC13 |
| số gốc | 65.02501-0715 1783535 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Hàng hiệu | BOT |
| Mẫu sản phẩm | Bộ gioăng đại tu động cơ HINO 914 |
|---|---|
| Số OE | 04010-0001, 04010-80930, 11115-22710 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel HINO 914 |
| Ứng dụng | Máy xúc động cơ HINO 914 |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D8K |
|---|---|
| Số OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D8K 7.7L/7.8L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC350D/EC380D/EC300D, Máy xúc lật & máy kéo chạy bằng động cơ D8K |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV F3L2011 |
|---|---|
| Số OE | 02931743, 02931434, 02928844, VOE02931743, VOE02931434 |
| Động cơ phù hợp | Động cơ Diesel 3 xi-lanh hút khí tự nhiên VLV F3L2011 2.3L |
| Ứng dụng | Máy xúc mini VLV EC15C/EC17C/EC18C, Thiết bị nhỏ gọn chạy bằng F3L2011 |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, ISO 9001 |