| Động cơ tương thích | Cum mins M11-0, M11, ISM11, QSM11 Inline 6 xi-lanh 4 thời gian turbo diesel |
|---|---|
| Số OE cốt lõi | 4025297, 4090008, 4025161, 4089478 |
| Nhãn số phần tiếp thị. | CUM MINS-M11-0-OVERHAUL (Chỉ dành riêng cho các trang web độc lập) |
| Loại đệm | MLS đầy đủ (Thép đa lớp) + Bộ đệm tổng hợp |
| Các thành phần của bộ | Bộ đệm đầy đủ (trái/nồi dầu/nắp van), 6* Vỏ xi lanh trung tâm (với vòng O), 6* Piston nối (Vương vương thép rèn), 6* Piston Pin & Retainers, 6* Piston Ring Sets,1* Bộ vòng bi chính (STD), 1* Bộ đệm cột nối (STD), 1* Bộ máy giặt đẩy, 6* Van hút, 6* Van thoát, 12* Hướng dẫn van, ghế van, vòng O-Ring tiêm |
| Thông số kỹ thuật động cơ | Bị dịch: 10.8L (659.1 cu.in); Bore * Stroke: 125mm * 147mm; Tỷ lệ nén: 16.11 ¢17.0:1 |
| Phạm vi năng lượng | 220~350 mã lực (164~261kW) @ 1800~2100 vòng/phút |
| Phạm vi mô-men xoắn | 13761600 N·m (10181180 lb-ft) @ 13001600 rpm |
| Hiệu suất vỏ | Chống nhiệt độ: Tối đa 650 °C; Chống áp suất: Tối đa 18MPa; Thiết kế đệm đầu MLS |
| Tiêu chuẩn vật liệu | Piston thép rèn, Liner xi lanh bằng sắt đúc, Gaskets đầu thép đa lớp, van thép cứng |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ISO9001/IATF16949 được chứng nhận, dung sai phù hợp với OEM, 100% niêm phong trước khi vận chuyển & Kiểm tra kích thước |
| Các mô hình tương thích | Máy đào:Vol vo EC360, EC460; Hyundai R360LC-3, R450LC-3, R450LC-7, R500LC-7; LiuGong 950, Sany 485, 550; XCMG 490, 550 Máy tải:Hyundai HL770-3, HL770-7 Công nghiệp:Máy khoan, thiết bị khai thác mỏ, bộ máy phát điện lớn |
| Trọng lượng ròng | Khoảng 90-100 kg (200 lbs) |
| Bao bì | Thùng carton công nghiệp trung tính (Tiêu chuẩn xuất khẩu) |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng (dưới điều kiện vận hành nặng bình thường) |
| Khuyến nghị lắp đặt | Xưởng sửa chữa động cơ chuyên nghiệp; Động lực đầu xi lanh: 50Nm + 80Nm + 120° |