| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (6D32 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi 6D32 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (โลหะ 4D35 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุดโลหะ Mitsubishi 4D35 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (4D32 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi 4D32 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D6E/D6D TCD2012 |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011856, 02937588, 02931662, 01-29061-03, 11716553 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D6E/D6D, เครื่องยนต์ดีเซล Deutz TCD2012 L06 2V |
| แอปพลิเคชัน | 2012 VLV EC210B/EC210BLC รถขุด, เครื่องจักรกลหนักขับเคลื่อนด้วย D6E/D6D/TCD2012 |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (S4K-N ใยหิน ฯลฯ ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุดใยหิน Mitsubishi S4K-N |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (K4N ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi K4N |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (8DC9, 6D16, 4M40 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi 8DC9 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (S6K-O ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi S6K-O |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (S6A ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi S6A |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (โลหะ S4K-N ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุดโลหะ Mitsubishi S4K-N |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |