| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (6D32, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi 6D32 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Kim loại 4D35, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc kim loại Mitsubishi 4D35 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (4D32, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi 4D32 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV D6E/D6D TCD2012 |
|---|---|
| Số OE | 15011856, 02937588, 02931662, 01-29061-03, 11716553 |
| Động cơ phù hợp | Động cơ Diesel VLV D6E/D6D, Động cơ Diesel Deutz TCD2012 L06 2V |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC210B/EC210BLC 2012, Máy hạng nặng chạy bằng động cơ D6E/D6D/TCD2012 |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Amiăng S4K-N, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc amiăng Mitsubishi S4K-N |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (K4N, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi K4N |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (8DC9, 6D16, 4M40, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi 8DC9 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (S6K-O, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi S6K-O |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (S6A, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi S6A |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Kim loại S4K-N, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc kim loại Mitsubishi S4K-N |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |