| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D105 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D105 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Mô hình động cơ tương thích | Doosan DE08 |
|---|---|
| Mẫu động cơ | Doosan DE08 |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D170E5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D170E5 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D125-8 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D125-8 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D125-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D125-7 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D140E2 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D140E2 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D110 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D110 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D8K |
|---|---|
| Số OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D8K 7.7L/7.8L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC350D/EC380D/EC300D, Máy xúc lật & máy kéo chạy bằng động cơ D8K |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV F3L2011 |
|---|---|
| Số OE | 02931743, 02931434, 02928844, VOE02931743, VOE02931434 |
| Động cơ phù hợp | Động cơ Diesel 3 xi-lanh hút khí tự nhiên VLV F3L2011 2.3L |
| Ứng dụng | Máy xúc mini VLV EC15C/EC17C/EC18C, Thiết bị nhỏ gọn chạy bằng F3L2011 |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, ISO 9001 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D7D |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20412597, 20725316, 02937629, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7D 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |