| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 6D105 รถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D105 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน DE08 |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน DE08 |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| ประเภทสินค้า | Komatsu 6D170E5 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D170E5 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | Komatsu 6D125-8 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D125-8 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | Komatsu 6D125-7 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D125-7 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 6D140E2 รถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D140E2 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 6D110 รถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D110 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D8K |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D8K 7.7L/7.8L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบเทอร์โบชาร์จ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC350D/EC380D/EC300D รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D8K |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV F3L2011 |
|---|---|
| หมายเลข OE | 02931743, 02931434, 02928844, VOE02931743, VOE02931434 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV F3L2011 เครื่องยนต์ดีเซล 3 สูบ 2.3 ลิตรแบบดูดอากาศตามธรรมชาติ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC15C/EC17C/EC18C รถขุดขนาดเล็ก อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดขับเคลื่อนด้วย F3L2011 |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม, ISO 9001 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D7D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20412597, 20725316, 02937629, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกลี่ยดินขับเคลื่อนด้วย D7D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |