| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C15 |
|---|---|
| Số OE lõi | 515-7889, 5157889, 3164810, CTPC15001A, CTPC15002A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C18 |
|---|---|
| Số OE lõi | 227-1204, 2271204, CTPC18001B, CTPC18010C, 3196715 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D5D |
|---|---|
| Số OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B, Máy xúc lật dùng động cơ D5D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 20943389, 15011483, 15011490, 20459828, VOE20943389 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC210B/EC240B/EC290B/EC290BLC, Máy xúc lật & san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9 |
|---|---|
| Số OE lõi | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Kiểu | Bộ sửa chữa đại tu |
|---|---|
| Mẫu động cơ | 6090 |
| Loại động cơ | Diesel |
| Bảo hành | 6 tháng |
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota D1005 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota D1005 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C6.6-N |
|---|---|
| Số OE lõi | T416115, 176-3141, CTPC66N001A, CTPC66N002B, 256-7704 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota V1503 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota V1503 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |