| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C15 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 515-7889, 5157889, 3164810, CTPC15001A, CTPC15002A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ค18 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 227-1204, 2271204, CTPC18001B, CTPC18010C, 3196715 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D5D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20943389, 15011483, 15011490, 20459828, โวอี20943389 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC210B/EC240B/EC290B/EC290BLC รถขุด, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี ซี9 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| พิมพ์ | ชุดซ่อมยกเครื่อง |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | 6090 |
| ประเภทเครื่องยนต์ | ดีเซล |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า D1005 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota D1005 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | C6.6-N |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | T416115, 176-3141, CTPC66N001A, CTPC66N002B, 256-7704 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า V1503 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota V1503 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |