| Tên sản phẩm | 3TNV82 Metal Head Gasket Kit |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ | Yanmar |
| Mô hình động cơ | 3TNV82, 3TNV82A, 3TNE82, 3TNV82A-B |
| Số bộ phận OEM | 119812-01330 |
| Vật liệu | Kim loại nhiều lớp tăng cường (MLS), chống ăn mòn, chống nhiệt |
| Kích thước | Chiều dài: 286mm, chiều rộng: 165mm, Độ dày: 1.70mm, đường kính lỗ piston: 83.50mm |
| Ứng dụng | Kobelco SK30SR, SK35SR; Takeuchi TB135, TB138; Bob cat 323, 324; Hitachi EX40, EX45; Yanmar SV26 Mini Excavators |
| Nhiệt độ tối đa | Tối đa 450°C |
| Áp suất tối đa | Tối đa 6,0 MPa |
| Trọng lượng | 10,0-1,7 kg |
| Bảo hành | 6 tháng |
| MOQ | 1 bộ |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn (Tín hiệu tùy chỉnh / Bao bì / Số bộ phận / Thông số kỹ thuật vật liệu) |
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày làm việc |
| Chứng nhận | ISO 9001/TS 16949 |