| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Kubota Z602 Excavator |
| แอปพลิเคชัน | Kubota Z602 รถขับเคลื่อนด้วยรถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติก, กล่อง, กล่องกระดาษแข็ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,Western Union,D/A |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ได้รับการรับรอง | ISO 9001 |
| ยี่ห้อ | ยันม่าร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Yanmar 3TNV72 3TNE72 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| แอปพลิเคชัน | Yanmar 3TNV72 3TNE72 รถตัก รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D8K |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D8K 7.7L/7.8L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบเทอร์โบชาร์จ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC350D/EC380D/EC300D รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D8K |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV F3L2011 |
|---|---|
| หมายเลข OE | 02931743, 02931434, 02928844, VOE02931743, VOE02931434 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV F3L2011 เครื่องยนต์ดีเซล 3 สูบ 2.3 ลิตรแบบดูดอากาศตามธรรมชาติ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC15C/EC17C/EC18C รถขุดขนาดเล็ก อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดขับเคลื่อนด้วย F3L2011 |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม, ISO 9001 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D7D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20412597, 20725316, 02937629, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกลี่ยดินขับเคลื่อนด้วย D7D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ D4D Asbestos |
|---|---|
| หมายเลข OE | 02931738, 11716555, 10191, 02937589, 02931663 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D4D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC140B/EC135B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D4D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (6D14-T ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi 6D14-T |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (โลหะ 4D34 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุดโลหะ Mitsubishi 4D34 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (D04 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi D04 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |