| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng đại tu máy xúc Kubota V3300 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota V3300 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota V1503 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota V1503 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng đại tu máy xúc Kubota V3800 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp có động cơ Kubota V3800 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNE82 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Yanmar 3TNE82 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNV84-2 |
| Ứng dụng | Yanmar 3TNV84-2 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D107 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D107 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 4D94 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 4D94 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C6.6-N |
|---|---|
| Số OE lõi | T416115, 176-3141, CTPC66N001A, CTPC66N002B, 256-7704 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7.1 Tiêm trực tiếp |
|---|---|
| Số OE lõi | 359-6616, 3596616, C7.1T, 2975350, CTPC71001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C15 |
|---|---|
| Số OE lõi | 515-7889, 5157889, 3164810, CTPC15001A, CTPC15002A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |