| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D125-8 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D125-8 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C12 |
|---|---|
| Số OE lõi | 187-3307, 1873307, 1333919, CTPC12001A, 4736786 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C13 |
|---|---|
| Số OE lõi | 355-0769, 3550769, 265-5324, 2655321, CTPC13001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota D1305 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota D1305 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota D1403 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota D1403 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV D6E/D6D TCD2012 |
|---|---|
| Số OE | 15011856, 02937588, 02931662, 01-29061-03, 11716553 |
| Động cơ phù hợp | Động cơ Diesel VLV D6E/D6D, Động cơ Diesel Deutz TCD2012 L06 2V |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC210B/EC210BLC 2012, Máy hạng nặng chạy bằng động cơ D6E/D6D/TCD2012 |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D4D |
|---|---|
| Số OE | 02931738, 11716555, 10191, 02937589, 02931663 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D4D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC140B/EC135B, Máy xúc lật dùng động cơ D4D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng D4D |
|---|---|
| Số OE | 02931738, 11716555, 10191, 02937589, 02931663 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D4D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC140B/EC135B, Máy xúc lật dùng động cơ D4D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D5D |
|---|---|
| Số OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B, Máy xúc lật dùng động cơ D5D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D5D |
|---|---|
| Số OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B, Máy xúc lật dùng động cơ D5D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |