| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มใยหินสำหรับเครื่องยนต์ Hino J05E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J05E, J05E-TG 5.123L เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 4 สูบ |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK200-8, SK210-8, SK250-8, SK260-8; นิวฮอลแลนด์ E215B, E235BSR |
| หมายเลข OE | 11115-2900A, 11115-E0150, 11115-E0120, S1111-52900, 11115-2780 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Hino J08E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J08E, J08ET เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 6 สูบแถวเรียง 7.7 ลิตร |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| หมายเลข OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3820, 04111-E0J70, S2917-81360 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มใยหินสำหรับเครื่องยนต์ Hino J08E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J08E, J08ET เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 6 สูบแถวเรียง 7.7 ลิตร |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| หมายเลข OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3813, 04010-3820, S2917-81360 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นใยหินยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4S |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Mitsubishi S4S 3.331L เครื่องยนต์ดีเซล 4 สูบเรียง ระบายความร้อนด้วยน้ำ (ระบบอัดอากาศ/เทอร์โบชาร์จ) |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 305.5, 305.5B, 305.5D; งานเปล EB706, EB706P; มิตซูบิชิ MS070, MS090; Komatsu PC30, PC40 |
| หมายเลข OE | 32A94-00040, 32A94-10040, 32A94-00010, 32A0102204, 32A9400030, HFM6460 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นโลหะยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S6S (MLS/สแตนเลส) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Mitsubishi S6S 5.65L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบระบายความร้อนด้วยน้ำ (สำลักตามธรรมชาติ/เทอร์โบชาร์จ) |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 315, 315C, 315C L, 317B, 318B |
| หมายเลข OE | 32B9400010, 32B9410010, 32B9400011, 32B0112100, 32B0112101, 32B0112102 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Hino W04D (โลหะ/ไม่มีแร่ใยหิน) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino W04D, W04DT เครื่องยนต์ดีเซล 4 สูบ 4 สูบ ระบายความร้อนด้วยน้ำ 4.009 ลิตร |
| รุ่นขุด | รถขุดขนาดเล็ก Hino, Komatsu PC120 |
| หมายเลข OE | 040100306, 040100341 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Hino W06D (โลหะ/ไม่มีใยหิน) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino W06D, W06DT, W06E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ 6 สูบ ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| รุ่นขุด | โคมัตสุ PC200, PC220, รถขุดฮีโน่ |
| หมายเลข OE | 040101630, 040101631, 040101632, 040101633, 040101634 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มรูปแบบสำหรับเครื่องยนต์ Cum นาที QSX15 K1 (โลหะ MLS/คอมโพสิตกราไฟท์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Cum นาที QSX15 K1, 15 ลิตร เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบชาร์จ 6 สูบแถวเรียง (15 ลิตร, 137 มม.×169 มม.) |
| รุ่นขุด | Komatsu PC700-8/Hyundai R805LC-7, XCMG XE700D, เสารองรับ 349D, Zoomlion ZE700E |
| หมายเลข OE | 4955596, 4352145, 4089169, 4955590, 4376104, 4025287 |
| วัสดุ | โลหะ MLS (เหล็กหลายชั้น), คอมโพสิตกราไฟท์ที่มีความบริสุทธิ์สูง (ความบริสุทธิ์≥98%), การเคลือบป้องกัน |
| ประเภทสินค้า | Full เครื่องยนต์ Overhaul ปะเก็นชุดสำหรับ Cum นาที QSM 11-N K2 เครื่องยนต์ (โลหะ MLS/High-Purity Gra |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Cum นาที QSM 11-N K2, เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบชาร์จ 6 สูบแถวเรียง 10.8 ลิตร (10.8 ลิตร, 125 มม. × 147 |
| รุ่นขุด | โคมัตสุ PC490LC-7/XCMG XE490D, Zoomlion ZE470, LiuGong 950E, ฮุนได R450 |
| หมายเลข OE | 4089998, 4089478, 3883220, 3328781, 3073509, 4003966 |
| วัสดุ | โลหะ MLS (เหล็กหลายชั้น), คอมโพสิตกราไฟท์ที่มีความบริสุทธิ์สูง (ความบริสุทธิ์≥98%), การเคลือบป้องกัน |
| ยี่ห้อ | ยันม่าร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Yanmar 3TNV84-1 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| แอปพลิเคชัน | Yanmar 3TNV84-1 รถตัก รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |