| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C4.2 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC42001A, CTPC42002B, 296-4784, 2964784, 2964689, 477-1358, 598-5827 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3306-0 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTP3306002A, CTP3306002B, CTP3306002C, CTP3306010A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3406 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTP3406082B, CTP3406028A, CTP3406051C, CTP3406022A, 2D5383, 3E7491 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C2.2 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC22001A, CTPC22002B, 2974830, 2974835, 3050788, 3050792 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Kiêm phút KTA19 K2 LOWER |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cum phút Bộ đệm đại tu máy xúc KTA19 K2 LOWER |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Mẫu động cơ áp dụng | Yanmar 3tnv70 |
|---|---|
| Số bộ phận OEM / Tham chiếu chéo | 119515-11740 119515-11750 |
| Số vật liệu đầu xi lanh | Gang cao cấp (có khả năng chịu ứng suất nhiệt và nứt) |
| Cấu hình van | Van trên cao (OHV) với các hướng dẫn và chỗ ngồi được gia công chính xác |
| Loại đốt | tiêm trực tiếp |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C4.4-N (Phun điện) |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC44N001A, CTPC44N002B, 240-7194, 2584946, 390-0341, 3681E074 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Mẫu động cơ áp dụng | Kubota D722 |
|---|---|
| Số bộ phận OEM / Tham chiếu chéo | 1G962-03040 1G962-03045 1G962-03050 |
| Số vật liệu đầu xi lanh | Gang cao cấp (có khả năng chịu ứng suất nhiệt và nứt) |
| Cấu hình van | Van trên cao (OHV) với các hướng dẫn và chỗ ngồi được gia công chính xác |
| Loại đốt | tiêm trực tiếp |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP 3126 |
|---|---|
| Số OE lõi | OE 2223909/7W6552 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C6.4 (Tiêm Trực Tiếp) |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC64001A, CTPC64002B, 295-9966, 320-4439, 3204439, 420-7593 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |