| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4E2 (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel phun trực tiếp làm mát bằng chất lỏng tăng áp 4 xi-lanh thẳng hàng Mitsubishi S4E2 2. |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 320C, 320D, 323D, 320DL, 323DL; Xe nâng Mitsubishi FD30, FD35 |
| Số OE | 3449400060, 3469400065, 3449400051, 3469400053, 3440103102, 3449401032 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4Q2 (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng nước Mitsubishi S4Q2 3.331L |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 304CR, 304C CR, 305C CR; Trụ cột phục vụ xe nâng DP15, DP18 |
| Số OE | 32C9400051, 31B94-30033, 32C01-12100, HFM6460, 32C9400050, 31B9430030 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ amiăng cho động cơ Hino J05E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 4 xi-lanh Hino J05E, J05E-TG 5.123L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK200-8, SK210-8, SK250-8, SK260-8; Hà Lan mới E215B, E235BSR |
| Số OE | 11115-2900A, 11115-E0150, 11115-E0120, S1111-52900, 11115-2780 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ bằng kim loại cho động cơ Hino J08E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng Hino J08E, J08ET 7.7L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| Số OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3820, 04111-E0J70, S2917-81360 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ amiăng cho động cơ Hino J08E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng Hino J08E, J08ET 7.7L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| Số OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3813, 04010-3820, S2917-81360 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm amiăng đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4S |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng nước Mitsubishi S4S 3.331L (Hút khí tự nhiên/Tăng á |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 305.5, 305.5B, 305.5D; CÔNG VIỆC PEL EB706, EB706P; Mitsubishi MS070, MS090; Komatsu |
| Số OE | 32A94-00040, 32A94-10040, 32A94-00010, 32A0102204, 32A9400030, HFM6460 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn chặn rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ, khả năng tươ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm kim loại đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S6S (MLS/Thép không gỉ) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 6 xi-lanh làm mát bằng nước Mitsubishi S6S 5.65L (Hút khí tự nhiên/Tăng áp) |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 315, 315C, 315C L, 317B, 318B |
| Số OE | 32B9400010, 32B9410010, 32B9400011, 32B0112100, 32B0112101, 32B0112102 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Hino W04D (Kim loại/Không amiăng) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh làm mát bằng nước Hino W04D, W04DT 4.009L |
| Mô hình máy xúc | Máy xúc mini Hino, Komatsu PC120 |
| Số OE | 040100306, 040100341 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Hino W06D (Kim loại/Không amiăng) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 6 xi-lanh làm mát bằng nước Hino W06D, W06DT, W06E 6.0L |
| Mô hình máy xúc | Máy xúc Komatsu PC200, PC220, Hino |
| Số OE | 040101630, 040101631, 040101632, 040101633, 040101634 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 3TNE82 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Yanmar 3TNE82 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |