| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng đại tu máy xúc Kubota Z602 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota Z602 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota V1503 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota V1503 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng Kubota V1503 |
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Kubota V1503 |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Amiăng S4K-N, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc amiăng Mitsubishi S4K-N |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C1.1 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC11001A, 2664325, 7X2521, CTPC11002B, CTPC11003C |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C2.2 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC22001A, CTPC22002B, 2974830, 2974835, 3050788, 3050792 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C3.3 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC33001A, CTPC33002B, 520-8292, B291-8885, 447-8572 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C4.2 |
|---|---|
| Số OE lõi | CTPC42001A, CTPC42002B, 296-4784, 2964784, 2964689, 477-1358, 598-5827 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 4TNV98-94 |
| Ứng dụng | Yanmar 4TNV98-94 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (S6R2, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Mitsubishi S6R2 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |