| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Kubota Z602 Excavator |
| แอปพลิเคชัน | Kubota Z602 รถขับเคลื่อนด้วยรถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า V1503 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota V1503 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า V1503 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota V1503 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (S4K-N ใยหิน ฯลฯ ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุดใยหิน Mitsubishi S4K-N |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C1.1 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC11001A, 2664325, 7X2521, CTPC11002B, CTPC11003C |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C2.2 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC22001A, CTPC22002B, 2974830, 2974835, 3050788, 3050792 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C3.3 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC33001A, CTPC33002B, 520-8292, B291-8885, 447-8572 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C4.2 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | CTPC42001A, CTPC42002B, 296-4784, 2964784, 2964689, 477-1358, 598-5827 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ยี่ห้อ | ยันม่าร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Yanmar 4TNV98-94 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| แอปพลิเคชัน | Yanmar 4TNV98-94 รถตัก รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (S6R2 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Mitsubishi S6R2 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |