| Tên sản phẩm | 3TNV82 Thiết bị đệm đầu amiăng |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ | Yanmar |
| Mô hình động cơ | 3TNV82, 3TNV82A, 3TNE82, 3TNV82A-B |
| Số bộ phận OEM | 119812-01330 |
| Vật liệu | Sợi amiăng nén + đệm kim loại |
| Kích thước | Chiều dài: 286mm, chiều rộng: 165mm, Độ dày: 1.70mm, đường kính lỗ piston: 83.50mm |
| Ứng dụng | Yanmar VIO35-3, VIO35-5; Takeuchi TB125, TB135; Kobelco SK30SR, SK35SR; Bob cat 323, 324; Hitachi EX40 |
| Nhiệt độ tối đa | Đến 350°C |
| Áp suất tối đa | Tối đa 3,5 MPa |
| Trọng lượng | 10,0-1,7 kg |
| Bảo hành | 6 tháng |
| MOQ | 1 bộ |
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày làm việc |