| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D8K |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D8K 7.7L/7.8L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบเทอร์โบชาร์จ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC350D/EC380D/EC300D รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D8K |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D12D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20710309, 3093851, 3919752, VOE20710309, VOE3093851 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D12D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 12.1 ลิตร (เทคโนโลยี V-ACT) |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC360BLC/EC460B/EC480B รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D12D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D13D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 21409435, 21508760, 01-36855-01, โวอี21409435, โวอี21508760 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D13D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 12.8 ลิตร (ระบบหัวฉีดคอมมอนเรล) |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC480E/EC550E/EC750E รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D13D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม, ISO 9001 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV F3L2011 |
|---|---|
| หมายเลข OE | 02931743, 02931434, 02928844, VOE02931743, VOE02931434 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV F3L2011 เครื่องยนต์ดีเซล 3 สูบ 2.3 ลิตรแบบดูดอากาศตามธรรมชาติ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC15C/EC17C/EC18C รถขุดขนาดเล็ก อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดขับเคลื่อนด้วย F3L2011 |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม, ISO 9001 |
| ประเภทสินค้า | Komatsu 6D170E5 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D170E5 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | isuzu 6wg1 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Isuzu 6WG1 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Kubota V2607 รถขุด |
| แอปพลิเคชัน | Kubota V2607 รถตัก รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 4D94 รถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 4D94 รถขุดตีนตะขาบ รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สุดยอดนาที 6BT K1 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Cum นาที 6BT K1 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | อิสซูซู 6SD1 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด Isuzu 6SD1 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |