| ประเภทสินค้า | Komatsu 6D125-8 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D125-8 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี ซี12 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 187-3307, 1873307, 1333919, CTPC12001A, 4736786 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C13 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 355-0769, 3550769, 265-5324, 2655321, CTPC13001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า D1305 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota D1305 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นคูโบต้า D1403 |
| แอปพลิเคชัน | Kubota D1403 รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D6E/D6D TCD2012 |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011856, 02937588, 02931662, 01-29061-03, 11716553 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D6E/D6D, เครื่องยนต์ดีเซล Deutz TCD2012 L06 2V |
| แอปพลิเคชัน | 2012 VLV EC210B/EC210BLC รถขุด, เครื่องจักรกลหนักขับเคลื่อนด้วย D6E/D6D/TCD2012 |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D4D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 02931738, 11716555, 10191, 02937589, 02931663 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D4D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC140B/EC135B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D4D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ D4D Asbestos |
|---|---|
| หมายเลข OE | 02931738, 11716555, 10191, 02937589, 02931663 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D4D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC140B/EC135B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D4D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D5D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D5D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |