| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D114 (EFI) |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp chạy bằng động cơ Komatsu 6D114 (EFI) |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D110 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D110 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D108 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D108 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 6D107 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 6D107 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Komatsu 4D95 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp Komatsu 4D95 |
| Bảo hiểm thành phần cốt lõi | Vòng đệm, pít-tông, vòng bi, lớp lót, vòng đệm & bộ phận van |
| Lớp vật liệu | Hạng nặng cao cấp (Vòng đệm MLS, Pít-tông rèn, Vòng bi ba kim loại) |
| Kịch bản ứng dụng | Đại tu động cơ, xây dựng lại toàn bộ, sửa chữa và bảo trì quan trọng |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9.3 |
|---|---|
| Số OE lõi | 262-1940, 2621940, CTPC93001A, 453-5998, 4535998 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C12 |
|---|---|
| Số OE lõi | 187-3307, 1873307, 1333919, CTPC12001A, 4736786 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C13 |
|---|---|
| Số OE lõi | 355-0769, 3550769, 265-5324, 2655321, CTPC13001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D5D |
|---|---|
| Số OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B, Máy xúc lật dùng động cơ D5D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng VLV D5D |
|---|---|
| Số OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D5D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC160B/EC180B, Máy xúc lật dùng động cơ D5D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |