| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 6D114 (EFI) |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D114 (EFI) รถขุด, รถแทรกเตอร์, เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 6D110 รถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D110 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 6D108 รถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D108 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 6D107 รถขุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 6D107 รถขุด รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่อง Komatsu 4D95 Excavator |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Komatsu 4D95 รถขุดตีนตะขาบ รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ความครอบคลุมองค์ประกอบหลัก | ปะเก็น ลูกสูบ แบริ่ง ไลเนอร์ ซีล และชิ้นส่วนวาล์ว |
| เกรดวัสดุ | งานหนักระดับพรีเมี่ยม (ปะเก็น MLS, ลูกสูบฟอร์จ, ตลับลูกปืน Tri-Metal) |
| สถานการณ์การใช้งาน | ยกเครื่องเครื่องยนต์ สร้างใหม่ทั้งหมด การซ่อมแซมและบำรุงรักษาที่สำคัญ |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C9.3 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 262-1940, 2621940, CTPC93001A, 453-5998, 4535998 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี ซี12 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 187-3307, 1873307, 1333919, CTPC12001A, 4736786 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C13 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 355-0769, 3550769, 265-5324, 2655321, CTPC13001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D5D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D5D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |