| Mô hình động cơ tương thích | Doosan DE08 |
|---|---|
| Mẫu động cơ | Doosan DE08 |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Mô hình động cơ tương thích | Doosan DE12T/DE12TIS |
|---|---|
| Mẫu động cơ | Doosan DE12T/DE12TIS |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7.1-N |
|---|---|
| Số OE lõi | T442648, 388-4707, 3884707, 3596616, CTPC71N001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C7.1 Tiêm trực tiếp |
|---|---|
| Số OE lõi | 359-6616, 3596616, C7.1T, 2975350, CTPC71001A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C9 |
|---|---|
| Số OE lõi | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | CTP C15 |
|---|---|
| Số OE lõi | 515-7889, 5157889, 3164810, CTPC15001A, CTPC15002A |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Khả năng tương thích của mẫu động cơ | C18 |
|---|---|
| Số OE lõi | 227-1204, 2271204, CTPC18001B, CTPC18010C, 3196715 |
| Loại niêm phong | Niêm phong 3 trong 1 Dầu/Nước/Khí, hoàn hảo cho các điều kiện làm việc khắc nghiệt của máy xúc |
| Phạm vi tùy chỉnh | Chất liệu, kết hợp gioăng, bao bì, in logo (hỗ trợ tùy chỉnh số lượng lớn) |
| Cài đặt phù hợp | Thay thế OEM trực tiếp, không cần sửa đổi cho động cơ máy xúc CTP |
| Mô hình động cơ tương thích | Doosan [DL06] / [DL06K] (Diesel 6 xi-lanh thẳng hàng) |
|---|---|
| Mẫu động cơ | ĐL06 |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Mô hình động cơ tương thích | Doosan DE12T/DE12TIS |
|---|---|
| Mẫu động cơ | Doosan DE12T/DE12TIS |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ amiăng D4D |
|---|---|
| Số OE | 02931738, 11716555, 10191, 02937589, 02931663 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel VLV D4D |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC140B/EC135B, Máy xúc lật dùng động cơ D4D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |