| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4E2 (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel phun trực tiếp làm mát bằng chất lỏng tăng áp 4 xi-lanh thẳng hàng Mitsubishi S4E2 2. |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 320C, 320D, 323D, 320DL, 323DL; Xe nâng Mitsubishi FD30, FD35 |
| Số OE | 3449400060, 3469400065, 3449400051, 3469400053, 3440103102, 3449401032 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4L/S4L2 (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Mitsubishi S4L 1.5L, S4L2 1.758L Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng chất lỏng hút khí |
| Mô hình máy xúc | Vol vo EC35, Hitachi HR3.7, Kobelco SK30SR; Xe nâng TCM, Bộ máy phát điện Mitsubishi |
| Số OE | 31A9400081, 31A0133300, 31A9406040, 31A04-33202, 31A32-01200, MD115472 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S4Q2 (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 4 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng nước Mitsubishi S4Q2 3.331L |
| Mô hình máy xúc | Trụ cột phục vụ 304CR, 304C CR, 305C CR; Trụ cột phục vụ xe nâng DP15, DP18 |
| Số OE | 32C9400051, 31B94-30033, 32C01-12100, HFM6460, 32C9400050, 31B9430030 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu và sửa chữa động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ amiăng cho động cơ Hino J05E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 4 xi-lanh Hino J05E, J05E-TG 5.123L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK200-8, SK210-8, SK250-8, SK260-8; Hà Lan mới E215B, E235BSR |
| Số OE | 11115-2900A, 11115-E0150, 11115-E0120, S1111-52900, 11115-2780 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ amiăng cho động cơ Hino J08E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng Hino J08E, J08ET 7.7L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| Số OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3813, 04010-3820, S2917-81360 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ cho động cơ Mitsubishi S3L/S3L2 (Tùy chọn nhiều vật liệu) |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel 3 xi-lanh thẳng hàng làm mát bằng nước của Mitsubishi S3L, S3L2 1.125L |
| Mô hình máy xúc | Peljob EB250, EB300, EB306; Trụ cột phục vụ 302.5C, 303 CR, 303 SR; Tập vào EC25, EC30 |
| Số OE | 31B01-23200, 31B94-01090, 31B0121020, 31B013101, 2110861, 3116246 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu toàn bộ động cơ bằng kim loại cho động cơ Hino J08E |
|---|---|
| Khả năng tương thích động cơ | Động cơ Diesel tăng áp 6 xi-lanh thẳng hàng Hino J08E, J08ET 7.7L |
| Mô hình máy xúc | Kobelco SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| Số OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3820, 04111-E0J70, S2917-81360 |
| Chức năng | Niêm phong động cơ toàn diện, ngăn ngừa rò rỉ, bảo trì nén, đại tu động cơ |
| Thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ gioăng đại tu máy xúc Kubota D1403 |
| Ứng dụng | Kubota D1403 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Kim loại 4D35, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc kim loại Mitsubishi 4D35 |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Đồ đạc mô hình động cơ | Phổ biến cho động cơ Diesel Mitsubishi (Kim loại S4K-N, v.v.) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc kim loại Mitsubishi S4K-N |
| Chất lượng | Hậu mãi cao cấp (Tương đương OEM) |
| Vật liệu cốt lõi | Vòng đệm kim loại cao cấp, hợp kim chống mài mòn |
| Phạm vi ứng dụng | Xe thương mại, Máy xây dựng, Thiết bị công nghiệp |