| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4E2 (ตัวเลือกหลายวัสดุ) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | มิตซูบิชิ S4E2 เครื่องยนต์ดีเซลไดเร็กอินเจคชั่นระบายความร้อนด้วยของเหลว 4 สูบแถวเรียง 2.8 ลิตร เทอร์ |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 320C, 320D, 323D, 320DL, 323DL; รถยกมิตซูบิชิ FD30, FD35 |
| หมายเลข OE | 3449400060, 3469400065, 3449400051, 3469400053, 3440103102, 3449401032 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4L/S4L2 (ตัวเลือกหลายวัสดุ) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Mitsubishi S4L 1.5L, S4L2 1.758L เครื่องยนต์ดีเซล 4 สูบแถวเรียงระบายความร้อนด้วยอากาศแบบธรรมชาติ |
| รุ่นขุด | ฉบับที่ EC35, Hitachi HR3.7, Kobelco SK30SR; รถยก TCM ชุดเครื่องกำเนิดไฟฟ้า มิตซูบิชิ |
| หมายเลข OE | 31A9400081, 31A0133300, 31A9406040, 31A04-33202, 31A32-01200, MD115472 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4Q2 (ตัวเลือกหลายวัสดุ) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | มิตซูบิชิ S4Q2 3.331L เครื่องยนต์ดีเซลแบบฉีดตรง 4 สูบแบบอินไลน์ระบายความร้อนด้วยน้ำแบบธรรมชาติ |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 304CR, 304C CR, 305C CR; เสาจัดเลี้ยง DP15, DP18 รถยก |
| หมายเลข OE | 32C9400051, 31B94-30033, 32C01-12100, HFM6460, 32C9400050, 31B9430030 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มใยหินสำหรับเครื่องยนต์ Hino J05E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J05E, J05E-TG 5.123L เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 4 สูบ |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK200-8, SK210-8, SK250-8, SK260-8; นิวฮอลแลนด์ E215B, E235BSR |
| หมายเลข OE | 11115-2900A, 11115-E0150, 11115-E0120, S1111-52900, 11115-2780 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มใยหินสำหรับเครื่องยนต์ Hino J08E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J08E, J08ET เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 6 สูบแถวเรียง 7.7 ลิตร |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| หมายเลข OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3813, 04010-3820, S2917-81360 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S3L/S3L2 (ตัวเลือกหลายวัสดุ) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Mitsubishi S3L, S3L2 1.125L เครื่องยนต์ดีเซล 3 สูบแถวเรียงระบายความร้อนด้วยน้ำแบบดูดอากาศตามธรรมชาติ |
| รุ่นขุด | เพลจ็อบ EB250, EB300, EB306; เสาจัดเลี้ยง 302.5C, 303 CR, 303 SR; ฉบับที่ EC25, EC30 |
| หมายเลข OE | 31B01-23200, 31B94-01090, 31B0121020, 31B013101, 2110861, 3116246 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Hino J08E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J08E, J08ET เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 6 สูบแถวเรียง 7.7 ลิตร |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| หมายเลข OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3820, 04111-E0J70, S2917-81360 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ยี่ห้อ | คูโบต้า |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Kubota D1403 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| แอปพลิเคชัน | Kubota D1403 รถตัก รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (โลหะ 4D35 ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุดโลหะ Mitsubishi 4D35 |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | สากลสำหรับเครื่องยนต์ดีเซลมิตซูบิชิ (โลหะ S4K-N ฯลฯ) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุดโลหะ Mitsubishi S4K-N |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |