| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน DE08 |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน DE08 |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน DE12T/DE12TIS |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน DE12T/DE12TIS |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C7.1-N |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | T442648, 388-4707, 3884707, 3596616, CTPC71N001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | CTP C7.1 ไดเร็กอินเจคชั่น |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 359-6616, 3596616, C7.1T, 2975350, CTPC71001A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี ซี9 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 424-5181, 4245181, 424-3549, 559-5528, CTPC9005A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ซีทีพี C15 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 515-7889, 5157889, 3164810, CTPC15001A, CTPC15002A |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| ความเข้ากันได้ของรุ่นเครื่องยนต์ | ค18 |
|---|---|
| หมายเลข OE หลัก | 227-1204, 2271204, CTPC18001B, CTPC18010C, 3196715 |
| ประเภทการปิดผนึก | การซีลน้ำมัน/น้ำ/แก๊ส 3-in-1 เหมาะสำหรับสภาพการทำงานที่สมบุกสมบันของรถขุด |
| ระดับการปรับแต่ง | วัสดุ การรวมปะเก็น บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์โลโก้ (รองรับการปรับแต่งจำนวนมาก) |
| การติดตั้งพอดี | การเปลี่ยนทดแทน OEM โดยตรง ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงเครื่องยนต์ขุด CTP |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | Doosan [DL06] / [DL06K] (ดีเซล 6 สูบแถวเรียง) |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | DL06 |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน DE12T/DE12TIS |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน DE12T/DE12TIS |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ D4D Asbestos |
|---|---|
| หมายเลข OE | 02931738, 11716555, 10191, 02937589, 02931663 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D4D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC140B/EC135B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D4D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |