| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4E (ตัวเลือกหลายวัสดุ) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | มิตซูบิชิ S4E 2.61 ลิตร เครื่องยนต์ดีเซลไดเร็กอินเจคชั่นระบายความร้อนด้วยของเหลวแบบอินไลน์ 4 สูบแบบอ |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 320, 320B, 320L, 320BL; รถยกมิตซูบิชิ FD20, FD25, FD30 |
| หมายเลข OE | 34494-00051, 34694-00053, 34401-03100, 34401-13101, 34494-01031 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4E2 (ตัวเลือกหลายวัสดุ) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | มิตซูบิชิ S4E2 เครื่องยนต์ดีเซลไดเร็กอินเจคชั่นระบายความร้อนด้วยของเหลว 4 สูบแถวเรียง 2.8 ลิตร เทอร์ |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 320C, 320D, 323D, 320DL, 323DL; รถยกมิตซูบิชิ FD30, FD35 |
| หมายเลข OE | 3449400060, 3469400065, 3449400051, 3469400053, 3440103102, 3449401032 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4Q2 (ตัวเลือกหลายวัสดุ) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | มิตซูบิชิ S4Q2 3.331L เครื่องยนต์ดีเซลแบบฉีดตรง 4 สูบแบบอินไลน์ระบายความร้อนด้วยน้ำแบบธรรมชาติ |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 304CR, 304C CR, 305C CR; เสาจัดเลี้ยง DP15, DP18 รถยก |
| หมายเลข OE | 32C9400051, 31B94-30033, 32C01-12100, HFM6460, 32C9400050, 31B9430030 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Liebherr D944 (โลหะ MLS/อีลาสโตเมอร์ทนน้ำมัน) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Liebherr D944, D934 A7 เครื่องยนต์ดีเซล 4 สูบแถวเรียงแบบอินไลน์ (8.0 ลิตร, 130 มม.×150 มม.) |
| รุ่นขุด | ลิเบอร์ R944C, R934, R945, R914C |
| หมายเลข OE | 10118621, 10133667, 12832185, 10135434 |
| วัสดุ | โลหะ MLS (เหล็กหลายชั้น), อีลาสโตเมอร์ทนน้ำมัน, เคลือบป้องกันการกัดกร่อน |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Hino J08E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J08E, J08ET เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 6 สูบแถวเรียง 7.7 ลิตร |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| หมายเลข OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3820, 04111-E0J70, S2917-81360 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นใยหินยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S4S |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Mitsubishi S4S 3.331L เครื่องยนต์ดีเซล 4 สูบเรียง ระบายความร้อนด้วยน้ำ (ระบบอัดอากาศ/เทอร์โบชาร์จ) |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 305.5, 305.5B, 305.5D; งานเปล EB706, EB706P; มิตซูบิชิ MS070, MS090; Komatsu PC30, PC40 |
| หมายเลข OE | 32A94-00040, 32A94-10040, 32A94-00010, 32A0102204, 32A9400030, HFM6460 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นโลหะยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Mitsubishi S6S (MLS/สแตนเลส) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Mitsubishi S6S 5.65L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบระบายความร้อนด้วยน้ำ (สำลักตามธรรมชาติ/เทอร์โบชาร์จ) |
| รุ่นขุด | เสาจัดเลี้ยง 315, 315C, 315C L, 317B, 318B |
| หมายเลข OE | 32B9400010, 32B9410010, 32B9400011, 32B0112100, 32B0112101, 32B0112102 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องและการซ่อมแซมเครื่ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มสำหรับเครื่องยนต์ Hino W06D (โลหะ/ไม่มีใยหิน) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino W06D, W06DT, W06E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ 6 สูบ ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| รุ่นขุด | โคมัตสุ PC200, PC220, รถขุดฮีโน่ |
| หมายเลข OE | 040101630, 040101631, 040101632, 040101633, 040101634 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มใยหินสำหรับเครื่องยนต์ Hino J05E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J05E, J05E-TG 5.123L เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 4 สูบ |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK200-8, SK210-8, SK250-8, SK260-8; นิวฮอลแลนด์ E215B, E235BSR |
| หมายเลข OE | 11115-2900A, 11115-E0150, 11115-E0120, S1111-52900, 11115-2780 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |
| ประเภทสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์แบบเต็มใยหินสำหรับเครื่องยนต์ Hino J08E |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครื่องยนต์ | Hino J08E, J08ET เครื่องยนต์ดีเซลเทอร์โบ 6 สูบแถวเรียง 7.7 ลิตร |
| รุ่นขุด | โคเบลโก้ SK260-8, SK330-8, SK350-8, SK350LC-8 |
| หมายเลข OE | 11115-2870A, 11115-E0090, 11115-2870, 04010-3813, 04010-3820, S2917-81360 |
| การทำงาน | การซีลเครื่องยนต์ที่ครอบคลุม การป้องกันการรั่วไหล การบำรุงรักษาแรงอัด การยกเครื่องเครื่องยนต์ |